Ráslisti V5 og F2

Dagskrá og ráslistar fyrir Norðlensku mótaröðina

 

Börn Fjórgangur V5 forkeppni

unglingar Fjórgangur V5 forkeppni

3.flokkur Fjórgangur V5 forkeppni

ungmenni Fimmgangur  F2 forkeppni

2.fl Fimmgangur  F2 forkeppni

1.fl Fimmgangur  F2  forkeppni

------Hlé 20mín---

B-úrslit unglingar V5 Fjórgangur

B-úrslit 2.flokkur Fimmgangur  F2 

B-úrslit 1 flokkur Fimmgangur  F2

A-úrslit börn  Fjórgangur V5 

A-úrslit unglingar  Fjórgangur V5

A-úrslit 3.flokkur Fjórgangur V5 

A-úrslit ungmenni Fimmgangur  F2

A-úrslit 2.flokkurFimmgangur  F2

A-úrslit 1.flokkur Fimmgangur  F2

 

 

1.flokkur fimmgangur F2

 

1

1

Jóhann Magnússon

Þytur

Atgeir

Brúnn/dökk/sv.einlitt

Þytur

   

 

1 - Rauður

2

1

Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir

Þytur

Kvistur

Rauður/milli-einlitt

Þytur

   

 

2 - Gulur

3

2

Jónína Lilja Pálmadóttir

Þytur

Svipur

Rauður/milli-blesótt

Þytur

   

 

1 - Rauður

4

2

Jósef Gunnar Magnússon

Skagfirðingur

Kvika

Rauður/milli-tvístjörnóttglófext

Skagfirðingur

   

 

2 - Gulur

5

3

Herdís Einarsdóttir

Þytur

Trúboði

Brúnn/milli-einlitt

Þytur

   

 

1 - Rauður

6

3

Ann Kathrin Berner

Geysir

Stimpill

Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt

Geysir

   

 

2 - Gulur

7

4

H

Kolbrún Grétarsdóttir

Þytur

Rödd

Brúnn/mó-skjótt

Skagfirðingur

   

 

1 - Rauður

8

4

H

Elvar Logi Friðriksson

Þytur

Eva

Grár/rauðureinlitt

Þytur

   

 

2 - Gulur

9

5

Pálmi Geir Ríkharðsson

Þytur

Káinn

Rauður/milli-stjörnótt

Þytur

   

 

1 - Rauður

10

5

Finnur Jóhannesson

Logi

Kolbrún

Brúnn/mó-einlitt

Logi

   

 

2 - Gulur

11

6

Axel Ásbergsson

Borgfirðingur

Freyja

Jarpur/rauð-einlitt

Borgfirðingur

   

 

1 - Rauður

12

6

Inken Lüdemann

Skagfirðingur

Mjöður

Rauður/milli-einlitt

Skagfirðingur

   

 

2 - Gulur

13

7

Sigrún Rós Helgadóttir

Borgfirðingur

Halla

Bleikur/fífil-blesótt

Borgfirðingur

   

 

1 - Rauður

14

7

Þorsteinn Björn Einarsson

Sindri

Fossbrekka

Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt

Sindri

   

 

2 - Gulur

15

8

Jóhann Magnússon

Þytur

Mjölnir

Rauður/ljós-skjótt

Þytur

   

 

1 - Rauður

16

8

Bergrún Ingólfsdóttir

Neisti

Katla

Rauður/sót-einlitt

Neisti

   

 

2 - Gulur

17

8

Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir

Þytur

Uni

Grár/bleikurskjótt

Þytur

       

 

 

 

 

 

 

2. flokkur fimmgangur F2

 

1

1

Sveinn Brynjar Friðriksson

Skagfirðingur

Sæla

Brúnn/milli-skjótt

Skagfirðingur

   

 

1 - Rauður

2

1

Magnús Ásgeir Elíasson

Þytur

Lómur

Brúnn/milli-einlitt

Þytur

   

 

2 - Gulur

3

2

H

Halldór P. Sigurðsson

Þytur

Tindur

Jarpur/milli-einlitt

Þytur

   

 

1 - Rauður

4

2

H

Vibeke Thoresen

Borgfirðingur

Þrymur

Rauður/milli-einlitt

Borgfirðingur

   

 

2 - Gulur

5

3

Sandra María Stefánsson

Léttir

Mánadís

Jarpur/rauð-tvístjörnótt

Léttir

   

 

1 - Rauður

6

3

Sandy Carson

Sleipnir

Svöl

Rauður/milli-stjörnótt

Sleipnir

   

 

2 - Gulur

7

4

Martta Uusitalo

Sleipnir

Dalrós

Rauður/milli-einlitt

Sleipnir

   

 

1 - Rauður

8

4

Jóhann Albertsson

Þytur

Sinfónía

Bleikur/álóttureinlitt

Skagfirðingur

   

 

2 - Gulur

9

5

Fríða Marý Halldórsdóttir

Þytur

Eik

Jarpur/milli-einlitt

Þytur

   

 

1 - Rauður

10

5

Liva Marie Hvarregaard Nielsen

Hornfirðingur

Harka

Jarpur/milli-stjörnótt

Hornfirðingur

   

 

2 - Gulur

11

6

Þóranna Másdóttir

Þytur

Ganti

Brúnn/milli-einlitt

Þytur

   

 

1 - Rauður

12

6

Magnús Ásgeir Elíasson

Þytur

Mánadís

Brúnn/milli-stjörnótt

Þytur

   

 

2 - Gulur

13

7

Sveinn Brynjar Friðriksson

Skagfirðingur

Glóðafeykir

Brúnn/mó-einlitt

Skagfirðingur

       

 

Ungmennaflokkur Fimmgangur F2

 

1

1

Herjólfur Hrafn Stefánsson

Skagfirðingur

Hnota

Grár/rauðureinlitt

Skagfirðingur

   

 

1 - Rauður

2

1

Ásdís Brynja Jónsdóttir

Neisti

Konungur

Brúnn/milli-einlitt

Neisti

   

 

2 - Gulur

3

2

Lilja Maria Suska

Neisti

Viðar

Brúnn/milli-skjótt

Neisti

   

 

1 - Rauður

4

2

Ásta Guðný Unnsteinsdóttir

Þytur

Gráskinna

Grár/rauðureinlitt

Þytur

   

 

2 - Gulur

5

3

Anna Herdís Sigurbjartsdóttir

Þytur

Frægur

Móálóttur,mósóttur/milli-skjótt

Þytur

   

 

1 - Rauður

6

4

H

Ásdís Brynja Jónsdóttir

Neisti

Klaufi

Rauður/milli-skjótt

Neisti

       

 

 

3.flokkur fjórgangur V5

1

1

H

Malin Person

Þytur

Sæfríður

Grár/brúnneinlitt

Þytur

   

 

1 - Rauður

2

1

H

Hallfríður Ósk Ólafsdóttir

Þytur

Freyja

Brúnn/milli-skjótt

Þytur

   

 

2 - Gulur

3

2

Ingunn Birna Árnadóttir

Léttir

Bragi

Rauður/milli-einlitt

Léttir

   

 

1 - Rauður

4

2

Þröstur Óskarsson

Þytur

Gáski

Rauður/milli-stjörnótt

Þytur

   

 

2 - Gulur

5

3

H

Jóhannes Ingi Björnsson

Þytur

Gróp

Brúnn/milli-einlitt

Þytur

   

 

1 - Rauður

6

3

H

Eva-Lena Lohi

Þytur

Kolla

Brúnn/milli-einlitt

Þytur

   

 

2 - Gulur

7

4

Ragnar Smári Helgason

Þytur

Stuðull

Brúnn/milli-tvístjörnótt

Þytur

       

 

Unglingaflokkur Fjórgangur V5

 

1

1

Stefanía Sigfúsdóttir

Skagfirðingur

Ljómi

Leirljós/Hvítur/ljós-einlitt

Skagfirðingur

   

 

1 - Rauður

2

1

Þórgunnur Þórarinsdóttir

Skagfirðingur

Flipi

Bleikur/fífil-blesa auk leista eða sokka

Skagfirðingur

   

 

2 - Gulur

3

2

H

Rakel Gígja Ragnarsdóttir

Þytur

Grámann

Grár/rauðureinlitt

Þytur

   

 

1 - Rauður

4

2

H

Margrét Ásta Hreinsdóttir

Léttir

Hrólfur

Rauður/dökk/dr.stjörnótt

Léttir

   

 

2 - Gulur

5

3

Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson

Þytur

Þokki

Rauður/ljós-blesótt

Skagfirðingur

   

 

1 - Rauður

6

3

Hulda Siggerður Þórisdóttir

Léttir

Frökk

Jarpur/milli-einlitt

Léttir

   

 

2 - Gulur

7

4

H

Sara Líf Elvarsdóttir

Skagfirðingur

Aggi

Rauður/milli-stjörnóttglófext

Skagfirðingur

   

 

1 - Rauður

8

4

H

Margrét Jóna Þrastardóttir

Þytur

Smári

Brúnn/mó-einlitt

Þytur

   

 

2 - Gulur

9

5

Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir

Þytur

Kjarval

Rauður/milli-stjörnótt

Skagfirðingur

   

 

1 - Rauður

10

5

Aldís Arna Óttarsdóttir

Léttir

Þrándur

Vindóttur/jarp-blesótt

Léttir

   

 

2 - Gulur

11

6

Ásdís Freyja Grímsdóttir

Neisti

Pipar

Moldóttur/d./draugskjótt

Neisti

   

 

1 - Rauður

12

6

Björg Ingólfsdóttir

Skagfirðingur

Hrímnir

Grár/jarpureinlitt

Skagfirðingur

       

Börn fjórgangur V5

 

1

1

Dagbjört Jóna Tryggvadóttir

Þytur

Freyja

Brúnn/milli-einlitt

Skagfirðingur

   

 

1 - Rauður

2

1

Sandra Björk Hreinsdóttir

Léttir

Demantur

Rauður/milli-skjótt

Léttir

   

 

2 - Gulur

3

2

Indriði Rökkvi Ragnarsson

Þytur

Vídalín

Jarpur/milli-einlitt

Þytur

   

 

1 - Rauður

4

2

Freyja siff Busk Friðriksdóttir

Skagfirðingur

Karamella

Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt

Skagfirðingur

   

 

2 - Gulur

5

3

H

Inga Rós Suska Hauksdóttir

Neisti

Feykir

Rauður/sót-einlitt

Neisti

   

 

1 - Rauður

6

4

Dagbjört Jóna Tryggvadóttir

Þytur

Dropi

Bleikur/álótturtvístjörnótt

Skagfirðingur

   

 

1 - Rauður

7

4

Embla Lind Ragnarsdóttir

Léttir

Sóldís

Rauður/milli-einlitt

Skagfirðingur