Ráslisti T3 og skeið

Börn T3 Forkeppni

Börn úrslit 

unglingar T3 forkeppni 

unglingar T3 úrslit 

ungmenni T3 forkeppni 

ungmenni T3 úrslit 

-------HLÉ 20 mín-----

 2.flokkur T3 forkeppni 

2.fl Úrslit

1.flokkur T3 forkepni

1.fl Úrslit

Skeið   

Börn T3

 

1

1

V

Steindór Óli Tobíasson

Léttir Tinna Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur    

 

2

1

Flóra Rún Haraldsdóttir

Skagfirðingur

Gæfa

Rauður/ljós-stjörnóttglófext

Skagfirðingur

   

 

3

2

H

Þórgunnur Þórarinsdóttir

Skagfirðingur

Flipi

Bleikur/fífil-blesa auk leista eða sokka

Skagfirðingur

   

 

4

2

H

Kristinn Örn Guðmundsson

Skagfirðingur

Indriði

Jarpur/milli-einlitt

Skagfirðingur

   

 

5

3

H

Margrét Ásta Hreinsdóttir

Léttir

Demantur

Rauður/milli-skjótt

Léttir

   

 

6

3

H

Sara Líf Elvarsdóttir

Skagfirðingur

Þokkadís

Brúnn/milli-skjótt

Skagfirðingur

   

 

7

4

H

Auður Karen Auðbjörnsdóttir

Léttir

María

Brúnn/milli-einlitt

Skagfirðingur

   

 

 

 

 

                 

 

Unglingar T3

 

1

1

H

Ingunn Birna Árnadóttir

Léttir

Fífa

Grár/bleikureinlitt

Léttir

   

 

2

1

H

Hulda Siggerður Þórisdóttir

Funi

Gjöf

Jarpur/korg-sokkar(eingöngu)

Funi

   

 

3

2

H

Björg Ingólfsdóttir

Skagfirðingur

Fleygur

Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt

Skagfirðingur

       

 

Ungmenni T3

 

1

1

H

Gyða Helgadóttir

Borgfirðingur

Freyðir

Rauður/sót-tvístjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl

Skagfirðingur

   

 

2

1

H

Frida Hjortdahl

Skagfirdingur

Natan

Rauður/milli-blesótt

Skagfirðingur

   

 

3

2

H

Viktoría Eik Elvarsdóttir

Skagfirðingur

Gjöf

Jarpur/dökk-einlitt

Skagfirðingur

   

 

4

2

H

Unnur Rún Sigurpálsdóttir

Skagfirðingur

Ester

Jarpur/milli-einlitt

Skagfirðingur

   

 

5

3

Valgerður Sigurbergsdóttir

Léttir

Krummi

Brúnn/milli-einlitt

Skagfirðingur

       

 

Tölt t3 2.flokkur

 

1

1

H

Pernilla Therese Göransson

Skagfirðingur

Eldur

Rauður/sót-einlitt

Skagfirðingur

   

 

2

1

H

Hreinn Haukur Pálsson

Léttir

Dáð

Rauður/milli-leistar(eingöngu)

Léttir

   

 

3

2

H

Sigrid Redl

Skagfirdingur

Lárus

Rauður/milli-blesótt

Skagfirðingur

   

 

4

2

H

Sveinn Brynjar Friðriksson

Skagfirðingur

Vígablesi

Bleikur/álótturblesa auk leista eða sokka

Skagfirðingur

   

 

5

3

H

Guðmundur Már Einarsson

Skagfirðingur

Sprengja

Rauður/milli-blesa auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt

Skagfirðingur

   

 

6

3

H

Hrefna Hafsteinsdóttir

Skagfirðingur

Mjöll

Leirljós/Hvítur/Hvítingieinlitt

Skagfirðingur

   

 

7

4

Sigfús Arnar Sigfússon

Léttir

Ísöld

Grár/brúnneinlitt

Léttir

   

 

 

 

 

 

               

 

Tölt T3 1.flokkur

1

1

Sigmar Bragason

Léttir

Krókur

Bleikur/álótturblesótt

Skagfirðingur

2

1

Jóhanna Friðriksdóttir

Skagfirðingur

Ída

Jarpur/dökk-einlitt

Skagfirðingur

3

2

H

Rósanna Valdimarsdóttir

Skagfirðingur

Sprækur

Jarpur/milli-stjörnótt

Skagfirðingur

4

2

H

Sigrún Rós Helgadóttir

Borgfirðingur

Halla

Bleikur/fífil-blesótt

Borgfirðingur

5

3

Þorsteinn Björn Einarsson

Sindri

Kliður

Rauður/milli-einlitt

Sindri

6

3

Arndís Brynjólfsdóttir

Skagfirðingur

Díva

Brúnn/milli-einlitt

Skagfirðingur

7

4

Jóhanna Friðriksdóttir

Skagfirðingur

Frenja

Jarpur/rauð-einlitt

Skagfirðingur

8

4

Heiðrún Ósk Eymundsdóttir

Skagfirðingur

Greip

Brúnn/milli-einlitt

Skagfirðingur

9

5

H

Atli Sigfússon

Léttir

Seðill

Brúnn/milli-einlitt

Skagfirðingur

Skeið


1

1

Sigfús Arnar Sigfússon Léttir Ísöld Grár/brúnneinlitt Léttir      

2

2

Pernilla Therese Göransson Skagfirðingur Ljósbrá Leirljós/Hvítur/milli-stjörnótt Skagfirðingur      

3

3

Inken Lüdemann Sprettur Platína Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur      

4

4

Þorsteinn Björn Einarsson Sindri Mínúta Brúnn/milli-skjótt Sindri      

5

5

Auður Karen Auðbjörnsdóttir Léttir Maren Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Skagfirðingur      

6

5

Hreinn Haukur Pálsson Léttir Dáð Rauður/milli-leistar(eingöngu) Léttir      

7

6

Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Léttir Móna Brúnn/mó-einlitt Skagfirðingur      

8

7

Herjólfur Hrafn Stefánsson Skagfirðingur Hnota Grár/rauðureinlitt Skagfirðingur      

9

8

Höskuldur Jónsson Léttir Sigur Jarpur/dökk-einlitt Skagfirðingur      

10

9

Gestur Júlíusson Léttir Hörður Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur      

11

11

Sigrún Rós Helgadóttir Borgfirðingur Spyrna Grár/brúnneinlitt Borgfirðingur      

12

12

Laufey Rún Sveinsdóttir Skagfirðingur Gullbrá Brúnn/dökk/sv.einlitt Skagfirðingur      

13

13

Egill Þórir Bjarnason Skagfirðingur Ósk Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur      

14

14

Auður Karen Auðbjörnsdóttir Léttir Hróðný Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur      

15

15

Steindór Óli Tobíasson Léttir Drótt Brúnn/milli-blesa auk leista eða sokka Skagfirðingur      

16

16

Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Skagfirðingur Jón Pétur Móálóttur,mósóttur/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka Skagfirðingur