Úrslit móta

Úrslit frá skagfirsku mótaröðini úr létttum fjórgang og slaktaumatölti
2.Mars 2018

 

Fjórg V5 barnafl forkeppni

                Knapi    Hestur  Eink

1             Þórgunnur Þórarinsdóttir            Flipi        6,17

2             Margrét Ásta Hreinsdóttir           Hrólfur 5,17

3             Sara Líf Elvarsdóttir         Þokkadís             5,03

4             Kristinn Örn Guðmundsson        Indriði   4,83

5             Sandra Björk Hreinsdóttir            Demantur           2,90

Úrslit

1             Þórgunnur Þórarinsdóttir            Flipi        6,42

2             Margrét Ásta Hreinsdóttir           Hrólfur 4,96

3             Kristinn Örn Guðmundsson        Indriði   4,92

4             Sandra Björk Hreinsdóttir            Demantur           4,88

5             Sara Líf Elvarsdóttir         Þokkadís             4,50

 

Fjórg V5 unglingafl forkeppni

1             Stefanía Sigfúsdóttir                       Ljómi     6,37

2             Freydís Þóra Bergsdóttir              Ötull      6,23

3             Lara Margrét Jónsdóttir               Burkni   5,67

4             Björg Ingólfsdóttir                            Morri    5,60

5             Rakel Gígja Ragnarsdóttir            Vídalín  5,33

6             Hulda Siggerður Þórisdóttir        Sylgja    5,20

7             Ingunn Birna Árnadóttir               Frosti    5,07

Úrslit

1             Stefanía Sigfúsdóttir                       Ljómi     6,63

2             Freydís Þóra Bergsdóttir              Ötull      6,33

3             Björg Ingólfsdóttir                           Morri    6,13

4             Lara Margrét Jónsdóttir               Burkni   6,04

5             Rakel Gígja Ragnarsdóttir            Vídalín  5,58

 

Fjórgangur V5 ungmennafl forkeppni

1             Gyða Helgadóttir                               Freyðir 5,90

2             Guðmar Freyr Magnússun          Sigurvon  5,90

3             Ásdís Brynja Jónsdóttir                 Birta      5,47

4             Guðný Margrét SiguroddsdóttirReykur 5,40

Úrslit

1             Guðmar Freyr Magnússun          Sigurvon              5,96

2             Gyða Helgadóttir                              Freyðir      5,71

3             Ásdís Brynja Jónsdóttir                 Birta      5,50

4             Guðný Margrét SiguroddsdóttirReykur 5,46

 

Fjórgangur V5 2.fl forkeppni

1             Birna M Sigurbjörnsdóttir            Gammur             5,93

2             Nicolina Marklund                           Oktavía                5,50

3             Aðalheiður Einarsdóttir                Brúnkolla            5,37

4             Hugrún Lísa Heimisdóttir             Dáð        5,33

5             Lina Andrea Johansson                 Vakandi               5,17

6             Guðmundur Már Einarsson        Sprengja             5,13

7             Arnþrúður Heimisdóttir               Óskadís                4,77

8             Þorlákur M Sigurbjörnsson         Gullskjóna          3,93

Úrslit

1             Birna M Sigurbjörnsdóttir            Gammur             6,21

2             Nicolina Marklund                            Oktavía                5,83

3             Hugrún Lísa Heimisdóttir             Dáð        5,50

4             Aðalheiður Einarsdóttir                Brúnkolla            5,50

5             Lina Andrea Johansson                 Vakandi               5,46

 

Fjórgangur V5 1.fl

1             Heiðrún Ósk Eymundsdóttir       Gyllir     5,87

2             Klara Ólafsdóttir                                Vígar     5,87

3             Rósanna Valdimarsdóttir              Sprækur              5,87

4             Þorsteinn Björn Einarsson           Kliður    5,73

5             Brynjólfur Jónsson                           Steinunn             5,60

6             Klara Ólafsdóttir                                Elsa        5,57

7             Jóhanna Friðriksdóttir                   Emil       5,37

8             Ólafur Axel Björnsson                   Sædís    5,27

9             Elín Magnea Björnsdóttir             Donna  5,27

10           Pernilla Therese Göransson       Eldur     2,47

Úrslit

1             Rósanna Valdimarsdóttir             Sprækur              6,00      

2             Klara Ólafsdóttir                               Vígar     5,88      

3             Brynjólfur Jónsson                           Steinunn             5,63      

4             Þorsteinn Björn Einarsson           Kliður    5,54      

5             Heiðrún Ósk Eymundsdóttir       Gyllir     0             Rautt spjald - fær ekki einkunn

 

T2 Slaktauma tölt opinn fl

1             Sigríður Vaka Víkingsdóttir          Vaki       6,03

2             Lea Christine Busch                          Þögn     6

3             Kolbrún Stella Indriðadóttir        Stuðull  5,93

4             Heiðrún Ósk Eymundsdóttir       Greip    5,87

5             Auður Inga Ingimarsdóttir           Amor    5,57

6             Jóhanna Friðriksdóttir                   Frenja   5,40

7             Gyða Helgadóttir                              Hlynur  4,93

8             Valdís Ýr Ólafsdóttir                        Dropi     4,40

Úrslit

1             Sigríður Vaka Víkingsdóttir   6,92

2             Lea Christine Busch                 6,50

3             Auður Inga Ingimarsdóttir       6,21

4             Heiðrún Ósk Eymundsdóttir    6,21

5             Kolbrún Stella Indriðadóttir     5,63