Ráslistar fjórgangur

Vera Schneiderchen og Sátt frá Kúskerpi – Equinics
M. Sögn frá Kúskerpi / F. Vafi frá Ysta Mó
2. Þórdís Inga Pálsdóttir og Blængur frá Hofsstaðaseli – Hrímnir
M. Gjósta frá Hofsstaðaseli / F. Sjóður frá Kirkjubæ
3. Guðmar Freyr Magnússon og Sigursteinn frá Íbishóli – Íbishóll
M. Bylgja frá Dísarstöðum 2 / F. Óskasteinn frá Íbishóli
4. Haukur Bjarnason og Ísar frá Skáney – Uppsteypa
M. Hríma frá Skáney / F. Sólon frá Skáney
5. Þorsteinn Björn Einarsson og Fannar frá Hafsteinsstöðum – Hofstorfan
M. Dimmblá frá Hafsteinsstöðum / M. Kjarni frá Þjóðólfshaga 1
6. Gísli Gíslason og Dreyri frá Kálfsstöðum – Þúfur
M. Lukka frá Kálfsstöðum / F. Trymbill frá Stóra-Ási
7. Jóhann B. Magnússon og Garri frá Bessastöðum – Leiknir
M. Glæða frá Bessastöðum / M. Hreyfill frá Vorsabæ II
8. Bjarni Jónasson og Harpa Sjöfn frá Hvolsvelli – Storm Rider
M. Orka frá Hvolsvelli / F. Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3
9. Sigrún Rós Helgadóttir og Hagur frá Hofi á Höfðaströnd – Hofstorfan
M. Glóð frá Grund II / F. Smári frá Skagaströnd
10. Ásdís Ósk Elvarsdóttir og Flóvent frá Breiðsstöðum – Storm Rider
M. Dúkka frá Úlfsstöðum / F. Pan frá Breiðstöðum
11. Sunna Sigríður Guðmundsdóttir og Krafla frá Hamarsey – Equinics
M. Linda frá Feti / M. Auður frá Lundum II
12. Ísólfur Líndal Þórisson og Kormákur frá Kvistum – Uppsteypa
M. Dögun frá Kvistum / F. Framherji frá Flagbjarnarholti
13. Líney María Hjálmarsdóttir og Snælda frá Húsavík – Hrímnir
M. Þruma frá Húsavík / F. Adam frá Ásmundarstöðum
14. Magnús Bragi Magnússon og Óskadís frá Steinnesi – Íbishóll
M. Ólga frá Steinnesi / F. Óskasteinn frá Íbishóli
15. Barbara Wenzl og Mætta frá Bæ – Þúfur
M. Brella frá Feti / F. Hákon frá Ragnheiðarstöðum
16. Guðmar Þór Pétursson og Ástarpungur frá Staðarhúsum - Leiknir
M. Blíða frá Steinum / F. Orri frá Þúfu í Landeyjum
17. Valdís Björk Guðmundsdóttir og Páfi frá Kjarri – Equinics
M. Nunna frá Bræðratungu / F. Tinni frá Kjarri
18. Þórarinn Eymundsson og Hnjúkur frá Saurbæ – Hrímnir
M. Njóla frá Miðsitju / F. Auður frá Lundum II
19. Randi Holaker og Þytur frá Skáney – Uppsteypa
M. Þóra frá Skáney / F. Gustur frá Hóli
20. Elvar Einarsson og Muni frá Syðra-Skörðugili – Storm Rider
M. Mön frá Lækjamóti / F. Konsert frá Korpu
21. Mette Mannseth og Skálmöld frá Þúfum – Þúfur
M. Kyrrð frá Stangarholti / F. Eldur frá Torfunesi
22. Agnar Þór Magnússon og Þjóstur frá Hesti – Leiknir
M. Blæja frá Hesti / F. Kraftur frá Efri-Þverá
23. Lilja S. Pálmadóttir og Mói frá Hjaltastöðum – Hofstorfan
M. Rispa frá Hjaltastöðum / F. Fengur frá Sauðárkróki
24. Védís Huld Sigurðardóttir og Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum – Íbishóll
M. Irpa frá Skeggsstöðum / M. Gammur frá Steinnesi